Kunyunyiza unyevu (lita 5)
Kunyunyiza shinikizo la lita 5 la kudhibiti unyevu katika chumba chako cha kupalua mboga.
KES 1,800 kila moja
Tumia mpangilio wa mvua madogo na unyunyize kuta na ardhi, si moja kwa moja juu ya mboga vijana.
Kunyunyiza shinikizo la lita 5 la kudhibiti unyevu katika chumba chako cha kupalua mboga.
KES 1,800 kila moja
Tumia mpangilio wa mvua madogo na unyunyize kuta na ardhi, si moja kwa moja juu ya mboga vijana.
Chungu la lita 200 la kuchemsha kwa mvuke kuua vijidogo vya substrate kama majani ya ngano au mahindi.
KES 9,500 kila moja
Kihisi kidijitali kinachoonyesha joto na unyevu ndani ya chumba chako cha kupalua.
KES 900 kila moja
Mfuko uliotayari wa mbegu na substrate. Weka unyevu kwenye mfuko na uvune baada ya wiki chache.
KES 1,500 kwa kiti