Vifaa vya shamba

Kihisi cha joto na unyevu kidijitali

Kihisi kidijitali kinachoonyesha joto na unyevu ndani ya chumba chako cha kupalua.

KES 900 kila moja

Mboga wa kipeperusi oyster hukua vizuri kwa digrii 20 hadi 28 za sentigiradi na unyevu mkubwa. Kihisi hiki kinakuwa ujumbe unapaswa kunyunyiza au kutoa hewa.

Unaweza kupenda hivi pia

Vifaa vya shamba

Kunyunyiza unyevu (lita 5)

Kunyunyiza shinikizo la lita 5 la kudhibiti unyevu katika chumba chako cha kupalua mboga.

KES 1,800 kila moja

Maelezo
WhatsApp

Agizo lako

Jumla inayotarajiwa: KES 0